MẠNG MÁY TÍNH

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
MẠNG MÁY TÍNH

Lớp Mạng Máy Tính K54,Đại học Mỏ Địa Chất

Latest topics

» Mạng máy tính K55 chào các ae.
 Xin lỗi em...  EmptyWed Jul 18, 2012 12:32 am by hdtndt113

» Cashfiesta công việc để kiếm tiền (không phải lừa đảo).
 Xin lỗi em...  EmptySun Jul 10, 2011 3:01 pm by boysearch

» bí kíp cho boy mạng chọn bạn gái phù hợp nè..hé hé..!!!
 Xin lỗi em...  EmptySun Apr 17, 2011 11:53 am by admin_ngocdai

» Tường thuật lại trận Half Life với các thanh niên Tin Kinh Tế
 Xin lỗi em...  EmptySun Apr 17, 2011 11:52 am by admin_ngocdai

» gửi dân it mmtk54
 Xin lỗi em...  EmptyMon Apr 04, 2011 8:31 pm by 17251991

»  Xin lỗi em...
 Xin lỗi em...  EmptyTue Mar 22, 2011 11:38 am by gianggiangonline

» Clip 8/3/2011!!!!!!!!!!!!!!
 Xin lỗi em...  EmptyMon Mar 21, 2011 11:21 am by admin_ngocdai

» Mu Đế Vương Season 5 Ep 4 FULL
 Xin lỗi em...  EmptySun Feb 27, 2011 1:03 pm by small_rainbow_91

» lớp mình ơi!tất niên nhé!
 Xin lỗi em...  EmptySun Jan 16, 2011 8:37 pm by admin_ngocdai

May 2024

MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  

Calendar Calendar

Thống Kê

Hiện có 1 người đang truy cập Diễn Đàn, gồm: 0 Thành viên, 0 Thành viên ẩn danh và 1 Khách viếng thăm

Không

[ View the whole list ]

Số người truy cập cùng lúc nhiều nhất là 22 người, vào ngày Thu Mar 02, 2023 12:48 am

Chip 3 lõi tốc độ 1,5GHz dành cho di động

Sat Sep 25, 2010 12:21 pm by admin_ngocdai

mình rất mê món này nghe mà phê hết cả người

Tạo đĩa khởi động “cứu hộ” khi Windows 7 bị lỗi

Tue Dec 14, 2010 8:40 pm by admin_ngocdai

Tạo đĩa khởi động phải cần có 2 đĩa DVD bình thường hoặc 1 đĩa 9GB tốt …

[ Full reading ]
Người kế vị Bill Gates rời Microsoft

Tue Oct 19, 2010 10:48 pm by admin_ngocdai

Xin lỗi em...  F4fray10
Sự ra đi của ông Ray Ozzie khiến …

[ Full reading ]

Xin lỗi em...

gianggiangonline

Xin lỗi em...  Empty Xin lỗi em...

Bài gửi by gianggiangonline Tue Mar 22, 2011 11:38 am

95 ngày là thời gian mà anh đã wen em. Mặc dù khi chia tay, anh đã hứa với chính anh là anh sẽ không khóc, anh sẽ không nhớ đến em, anh sẽ sống thật tốt, thật vui vẻ, anh sẽ mỉm cười với tất cả mọi thứ, anh đã hứa là anh sẽ tìm người mới thích hợp hơn với anh, anh sẽ sống hạnh phúc với người đó, sống thật vui vẻ với người đó………………Anh đã hứa thật nhiều điều, thật nhiều điều mà trước đây anh xem nó là không thể nào làm được khi đôi ta ct, khi hai ta không còn ở bên cạnh nhau hằng ngày, khi anh và em trở thành 2 người bạn, khi anh đã mất em……..Vậy mà anh không thể nào làm được, chỉ vì em, chỉ vì người mà anh yêu thương, chỉ vì tình cảm mà anh dành cho em, chỉ vì em đã phá vỡ đi những lời hứa của anh, chỉ vì anh yêu em……………

Anh đã khóc, khóc thật nhiều, từng giọt nước mắt vỡ ra, lăn dài trên má anh. Anh nhớ em, anh nhớ em rất nhiều. anh đau khổ khi anh phải chấp nhận sự thật, chấp nhận cái giá mà anh phải trả: em đi tìm hạnh phúc mới. Em đang làm gì? Em đang ở bên cạnh ai? Em có vui vẻ, có hạnh phúc không? Em và người mới của có giận nhau hay không? Hắn ta có làm cho em khóc, em buồn, em thất vọng không? Anh lo lắng, anh băn khoăn, anh không thể lại gân em, anh không làm gì được cho em, anh cũng chẳng nói được với em câu nào cả.

Khi chia tay, em nói rằng em chỉ biết khóc vì anh, em nói rằng em như là mẹ anh trong khi đó anh là con nít, em nói là em đau khổ khi em ở bên cạnh anh, em nói là em sợ khi phải đối diện với anh. Lúc em nói ra những điều đó, anh biết là em đã cố gắng để nói ra, anh cũng rất bất ngờ. anh chỉ tự hỏi mình tại sao trong suốt thời gian 3 tháng wa, em lại có thể chịu đựng anh lâu đến như vậy? Anh cũng không hiểu vì sao em lại chịu đựng? Tại sao em lại không nói ra từ lúc trước, tại sao em lại giấu trong lòng để rồi bây giờ chia tay, anh lại đau khổ như thế này. Em đã hứa với anh là em mãi mãi chỉ yêu 1 mình anh, em hứa với anh là em mãi mãi ở bên cạnh anh, em hứa là em sẽ không yêu ai khác ngoài anh, chỉ yêu 1 mình anh,………những lời hứa đó sao bây giờ em lại lãng quên. Em đã nói với anh rằng:
    cùng nhau click vào những link này để tham khảo thêm thông tin nhé

Bao |
    the thao|
    Tin Kinh te

Hôm nay: Mon May 13, 2024 10:20 pm